LOAD CELL CẢM BIẾN TRỌNG LƯỢNG MIGUN SPL120-20KG
Giá bán: Liên hệ
  • Load cell 20Kg
  • Kiểu thanh uốn hợp kim nhôm
  • Cấp chính xác 3000
  • Dải bù nhiệt lớn -10 ÷ +40°C
  • Độ ổn định cao, chi phí hợp lý
  • Dễ dàng lắp đặt
Dịch vụ & khuyến mãi
  • Miễn phí vận chuyển với nhiều mặt hàng
  • Mua càng nhiều, chiết khấu càng cao
  • Chương trình hỗ trợ kỹ thuật cho nhiều mặt hàng
Liên hệ
Xuất xứ: Migun – Hàn Quốc.
Độ bền cao, chất lượng ổn định, giá cả hợp lý.
Các dải đo có thể lựa chọn: 3, 5, 10, 15, 20, 30kg.
Rated load (RL): 3,5,10,15,20,30Kg
Rated output RO: 1.0 ±10% mV/V
Zero balance: 0±0.05 mV/V
Repeatability: 0.01 %
Creep (30 minutes): 0.03 %
Combind error: 0,03%
Zero value: 0.03%/10ᵒC
Output value: 0.02%/10ºC
Recommended: 10V
Maximum: 15V
Input: 400±30Ω
Output: 350±3.5Ω
Insulation: >2.000MΩ
Compensated Temperature: -10 ÷ +40 °C
Temperature range: -30 ÷ +80 °C
Review LOAD CELL CẢM BIẾN TRỌNG LƯỢNG MIGUN SPL120-20KG
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá LOAD CELL CẢM BIẾN TRỌNG LƯỢNG MIGUN SPL120-20KG
Chưa có đánh giá nào.
Chưa có bình luận nào
Sản phẩm đã xem
Thông số cơ bản bộ đếm CI Series: Đếm số lượng/ đếm chiều dài/ đếm mẻ. Tốc độ đếm cao, lên đến 20.000 kHz. 2 đầu ra đặt giá trị...
Giá bán: Liên hệ
Mô tả ngắn đầu cân DAT700 Ethernet: Nguồn cấp 10-30VDC, bảo vệ ngược cực và cầu chì tự phục hồi Đầu vào 24 bits, max 8 load cell 350ohms nối...